|
โครงการศูนย์พัฒนาเด็กเล็กโนนกอก ปลอดโรค ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2560 สนับสนุนโครงการโดยกองทุนหลักประกันสุขภาพตำบลสามเมือง |
![](images/3551.jpg) |
วันที่ 17 สิงหาคม 2560 องค์การบริหารส่วนตำบลสามเมือง นำโดยนายกวิบูลย์ ทาไธสงและคณะ ร่วมโครงการศูนย์พัฒนาเด็กเล็กโนนกอก ปลอดโรค ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2560 สนับสนุนโครงการโดยกองทุนหลักประกันสุขภาพตำบลสามเมือง |
|
|
|