|
โครงการฝึกอบรมเสริมสร้างวินัย คุณธรรม และจริยธรรม สำหรับคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ พนักงานส่วนตำบล และพนักงานจ้าง วันที่ 10 กันยายน 2562 ที่วัดบ้านโนนกอก |
![](images/4774.jpg) |
โครงการฝึกอบรมเสริมสร้างวินัย คุณธรรม และจริยธรรม สำหรับคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ พนักงานส่วนตำบล และพนักงานจ้าง วันที่ 10 กันยายน 2562 ที่วัดบ้านโนนกอก |
|
|
|