|
วันที่ 18 - 26 พฤษภาคม 2563 องค์การบริหารส่วนตำบลสามเมืองจัดชุดปฏิบัติการลงพื้นที่พ่นหมอกควันกำจัดลูกน้ำยุงลายในเขตตำบลสามเมืองเพื่อป้องกันโรคไข้เลือดออก |
![](images/7633.jpg) |
วันที่ 18 - 26 พฤษภาคม 2563 องค์การบริหารส่วนตำบลสามเมืองจัดชุดปฏิบัติการลงพื้นที่พ่นหมอกควันกำจัดลูกน้ำยุงลายในเขตตำบลสามเมืองเพื่อป้องกันโรคไข้เลือดออก |
|
|
|