|
ข้าราชการ พนักงาน ลูกจ้าง องค์การบริหารส่วนตำบลสามเมือง ดำเนินกิจกรรมทำความสะอาดห้องน้ำสาธารณะ ตามโครงการ "โคราชเมืองสะอาด เก็บกวาดทั้งจังหวัด" |
![](images/1573.jpg) |
วันที่่ 19 มิถุนายน 2563 ข้าราชการ พนักงาน ลูกจ้าง องค์การบริหารส่วนตำบลสามเมือง ดำเนินกิจกรรมทำความสะอาดห้องน้ำสาธารณะ ตามโครงการ "โคราชเมืองสะอาด เก็บกวาดทั้งจังหวัด" |
|
|
|