|
วันที่ 30 มิถุนายน 2563 องค์การบริหารส่วนสามเมือง ออกพ่นหมอกควันป้องกันและควบคุมโรคไข้เลือดออกและโรคที่ยุงลายเป็นพาหะ ในสถานศึกษา ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กที่อยู่ในเขตรับผิดชอบตำบลสามเมือง |
![](images/8941.jpg) |
วันที่ 30 มิถุนายน 2563 องค์การบริหารส่วนสามเมือง ออกพ่นหมอกควันป้องกันและควบคุมโรคไข้เลือดออกและโรคที่ยุงลายเป็นพาหะ ในสถานศึกษา ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กที่อยู่ในเขตรับผิดชอบตำบลสามเมือง |
|
|
|