|
วันที่ 2 กรกฏาคม 2563 องค์การบริหารส่วนตำบลสามเมือง ตัดแต่งกิ่งไม้ ปรับปรุงภูทัศน์ บริเวณริมถนนสายบ้านแฝก- บ้านสามเมือง ถนนสายบ้านโนนกอก โนนสมบูรณ์ - บ้านแฝก |
![](images/8541.jpg) |
วันที่ 2 กรกฏาคม 2563 องค์การบริหารส่วนตำบลสามเมือง ตัดแต่งกิ่งไม้ ปรับปรุงภูทัศน์ บริเวณริมถนนสายบ้านแฝก- บ้านสามเมือง ถนนสายบ้านโนนกอก โนนสมบูรณ์ - บ้านแฝก |
|
|
|