|
วันที่ 27 เมษายน 2564 เจ้า้หน้าที่ อบต. สามเมือง ดำเนินกิจกรรมคัดแยกขยะ จัดการขยะมีพิษ และขยะอันตราย ตามโครงการ "โคราชเมืองสะอาด เก็บกวาดทั้งจังหวัด" |
![](images/7913.jpg) |
วันที่ 27 เมษายน 2564 เจ้า้หน้าที่ อบต. สามเมือง ดำเนินกิจกรรมคัดแยกขยะ จัดการขยะมีพิษ และขยะอันตราย ตามโครงการ "โคราชเมืองสะอาด เก็บกวาดทั้งจังหวัด" |
|
|
|