|
วันที่ 12 พฤษภาคม 2564 ข้าราชการ พนักงาน ลูกจ้าง องค์การบริหารส่วนตำบลสามเมือง ทำความสะอาดห้องน้ำสาธารณะ ตามโครงการ "โคราชเมืองสะอาด เก็บกวาดทั้งจังหวัด" |
![](images/3037.jpg) |
วันที่ 12 พฤษภาคม 2564 ข้าราชการ พนักงาน ลูกจ้าง องค์การบริหารส่วนตำบลสามเมือง ทำความสะอาดห้องน้ำสาธารณะ ตามโครงการ "โคราชเมืองสะอาด เก็บกวาดทั้งจังหวัด" |
|
|
|