|
โครงการฝึกอบรมผู้สูงวัยใส่ใจลูกหลาน ประจำปีงบประมาณ ๒๕๕๙ |
![](images/3726.JPG) |
กองสวัสดิการสังคม องค์การบริหารส่วนตำบลสามเมือง ได้ให้ผู้สูงอายุถ่ายทอดภูมิปัญญา ใช้ความรู้ประสบการณ์ถ่ายทอดให้ลูกหลาน เพื่อสร้างความสัมพันธ์ที่ดีของคนต่างวัย และสร้างการเรียนรู้ สืบสานคุณค่าศิลปะ หัตถกรรมพื้นบ้าน ที่ดีงามให้แก่ลูกหลานให้คงไว้สืบไป |
|
|
|